Tambayoyi

Tambaya

TAMBAYOYI DA AKE YAWAN YI

Shin masana'anta ne ko kamfanin kasuwanci?

Mu duka masana'antunmu ne kuma kamfanin kasuwanci. Muna da masana'antu guda biyu da ke da layin samar 3, kuma muna da masana'antu sama da 10 na dogon lokaci.

Menene MOQ din ku ??

Yawancin lokaci 600prs da launi, 1200prs a kowane salo. Kuma idan kuna buƙatar ƙarami kaɗan, zamu iya magana gaba.

Kuna iya sanya samfuran gwargwadon buƙatunmu?

Ee, zamu iya yin samfurori gwargwadon ƙirar ku kuma zaku iya zaɓar samfuran da muke dasu suma. Logos, launi, kayan, tsararren tsari, da sauransu duk ana iya biye muku buƙatarku. Mun yarda da OEM & ODM.

Kuna iya samar da samfurori kyauta? Kuma tsawon lokacin yin samfurori?

Za mu ba masu sayayya na ainihi samfurori kyauta ɗaya a kowane launi kuma mai siye kawai suna buƙatar biyan farashi mai sauƙi ta hanyar asusun su. Yawancin lokaci muna kammala samfuran cikin kwanaki 7-15.

Menene farashin ku? Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?

Muna da masana'antunmu kuma muna iya bayar da rahusa mai araha iri ɗaya da inganci. Mun yarda da L / C a gani, T / T 30% ajiya da 70% a kan takardun. Idan kuna neman wata hanyar biyan kuɗi, zamu iya magana game da ƙari.

Ta yaya zaka kiyaye kyakkyawan inganci kuma ta yaya zan iya sanin samarwa tana da kyau?

Muna da ƙungiyar QC waɗanda suke cikin masana'antu don bi da kuma bincika kayan don kowane umarni don tabbatar da inganci da saka kaya don biyan bukatun mai siye. Kuma muna kuma maraba da mai siye da ya zo kan masana'antarmu don yin bincike ko sanya wani kamfanin bincike na uku da zai yi bincike kafin jigilar kaya.

Mene ne lokacin samarwa ku?

Kimanin kwanaki 30-65 bayan amincewar samfurori. Ya dogara da yawa, yanayi da yanayi.

Ina kamfaninku yake?

Fasahar Tian Qin ta Gina West Garden Street Jinjiang, Quanzhou, Fujian, China.

SHIN KA YI AIKI DA MU?